Khoảng cách: 62 km
Thời gian hoạt động: 05h00 - 18h20
Thời gian chuyến: 130 phút/chuyến
Giãn cách chuyến: 45 phút
Lộ Trình của 2 tuyến:
+ Lộ trình chiều đi: Thương-xá Pleiku - Trần-phú - Nguyễn-văn-Trỗi - Quang-Trung - Lê-Lợi - Cách-mạng tháng Tám - Tôn-thất Tùng - Lê-duẩn - Lý-Nam-Đế - Bến xe Đức-long Gia-lai - Lý-Nam-Đế - Lê-duẩn - Trường-chinh - Quốc-lộ 14 - Chư-sê - Cây xăng Phú-nhơn.
+ Lộ trình chiều về: Cây xăng Phú-nhơn - Chư-sê - Quốc-lộ 14 - Trường-chinh - Lê-duẩn - Lý-Nam-Đế - Bến xe Đức-long Gia-lai - Lý-Nam-Đế - Lê-duẩn - Tôn-thất-Tùng - Cách-mạng tháng Tám - Lê-Lợi - Quang-Trung - Nguyễn-văn-Trỗi - Trần-phú - Thương-xá Pleiku.
Nguồn do Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Gia Lai cung cấp