Khoảng cách: 45,1 km
Thời gian hoạt động: 06:00 - 18:15
Thời gian chuyến: 95 phút/chuyến
Giãn cách chuyến: 45 phút
Lộ Trình của 2 tuyến:
+ Lộ trình chiều đi: Cao-đẳng Sư-phạm Gia-lai - Lê-Thánh-Tôn - Trần-phú - Nguyễn-văn-Trỗi - Quang-Trung - Hùng-Vương - Lê-duẩn - Quốc-lộ 19 - Thị-trấn Đắk-đoa - Ngã ba Lơ-bông.
+ Lộ trình chiều về: Ngã ba Lơ-bông - Thị-trấn Đắk-đoa - Quốc-lộ 19 - Lê-duẩn - Hùng-Vương - Quang-Trung - Nguyễn-văn-Trỗi - Trần-phú - Lê-Thánh-Tôn - Cao-đẳng Sư-phạm Gia-lai.
Nguồn do Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Gia Lai cung cấp